Live Score - Cập nhật kết quả trực tuyến




Cập nhật trực tiếp kết quả tất cả các giải đấu trên thế giới bao gồm: Ngoại hạng Anh, Serie A, La Liga, Bundesliga, League 1… và các giải bóng đá cấp đội tuyển như Worlcup, Euro, Asian Cup…

- Tự động cập nhật , khi có bàn thắng về sẽ có tiếng BIPP

- Các trận mới diễn ra có thể chọn mục kết quả (Results)

- Có thể ấn ctr+F tìm cho nhanh , Link xem trực tiếp khung bên phải hoặc vào lịch phát sóng bóng đá

TBNC
01:00
Elche
1.00
 
? : ?
+3/4
 
Athletic Bilbao
0.91
HLC
02:45
Heerenveen
 
ET
2 - 2
0-1
 
Willem II
 
NIRA
02:45[9]
Ballymena Utd
 
 
? : ?
[11]
Institute
 
TBNC
03:00
Badalona
 
ET
1 - 1
0-1
 
Granada
 
ANHA
03:15[5]
Man Utd
 
84'
0 - 2
0-1
[14]
Burnley
 
CRCA
04:00[12]
Limon
 
HT
0 - 1
0-1
[4]
Herediano
 
-
04:00[11]
Universidad CR
 
 
? : ?
[5]
Alajuelense
 
CHIC
04:30(T) [12]
Colo Colo
 
29'
0 - 1
-
[5]
Univ. de Chile
 
LIB
05:15[5]
San Jose
1.00
 
? : ?
-1/4
[4]
Guarani CA
0.84
BRAPR
05:30[4]
Londrina/PR
 
 
? : ?
[8]
Cianorte/PR
 
GHU23
06:00
Paraguay U23
0.98
 
? : ?
-1 1/4
 
Bolivia U23
0.86
BRAMG
06:00[10]
Tupynambas/MG
0.88
 
? : ?
+1/4
[9]
Tombense FC/MG
0.90
BRAPR
06:00[7]
Toledo/PR
0.89
 
? : ?
-1/2
 
Uniao/PR
0.89
-
06:00
Atletico/PR
 
 
? : ?
 
Parana STC/PR
 
-
06:00[10]
Cascavel/PR
0.81
 
? : ?
+1/4
[5]
Operario/PR
0.97
BRARS
06:00[9]
EC Pelotas/RS
 
 
? : ?
[7]
Novo Hamburgo/RS
 
-
06:00
Ypiranga/RS
-0.95
 
? : ?
-1/4
[4]
Sao Luiz/RS
0.73
-
06:00[1]
Gremio/RS
0.84
 
? : ?
-1 1/4
[3]
Caxias/RS
0.94
BRAMG
06:30[4]
America/MG
0.90
 
? : ?
-1 1/4
[6]
Caldense/MG
0.88
-
07:00[8]
Patrocinense/MG
 
 
? : ?
[11]
Vila Nova/GO
 
LIB
07:30[2]
CA Progreso
0.95
 
? : ?
+1/4
[1]
Barcelona SC
0.89
BRAMG
07:30[7]
Cruzeiro/MG
 
 
? : ?
[5]
Boa Esporte/MG
 
BLVA
07:30[12]
Royal Pari
 
 
? : ?
[9]
Oriente Petrolero
 
MEXC
08:00[F-2]
Celaya
0.99
 
? : ?
+3/4
[B-1]
Monterrey
0.91
-
08:00[B-2]
Tapachula
0.85
 
? : ?
+1/4
[A-1]
Morelia
-0.95
CRCA
08:00[8]
Guadalupe FC
 
 
? : ?
[3]
San Carlos
 
GHU23
08:30
Brazil U23
0.84
 
? : ?
-3/4
 
Uruguay U23
1.00
CRCA
09:00[10]
Cartagines
 
 
? : ?
[7]
Municipal Grecia
 
-
09:00[1]
Dep. Saprissa
 
 
? : ?
[9]
Perez Zeledon
 
MEXC
10:00[G-1]
Santos Laguna
0.95
 
? : ?
-3/4
[H-1]
Pumas UNAM
0.95
-
10:00[I-2]
Atlas
0.98
 
? : ?
-1/4
[D-1]
Toluca
0.92
AFCC
15:30
Lalenok United
1
KT
1 - 4
1-2
 
PSM Makassar
 
ACL
16:00[5]
Bunyodkor
 
KT
4 - 1
1-0
[3]
Al Zawraa
 
GHCLB
17:00
Sparta Praha
 
KT
5 - 0
2-0
 
Jihlava
 
GHW
17:00
Montenegro Nữ
 
KT
2 - 3
1-2
 
Bosnia & Herz Nữ
 
ASI23
17:15(T) [B-1]
Arập Xêut U23
 
KT
1 - 0
0-0
[C-2]
Uzbekistan U23
 
AFCC
18:00
PKR Svay Rieng
 
KT
4 - 1
2-1
 
Master 7 FC
 
TNKC
18:00[21]
Kasimpasa
 
KT
3 - 2
2-1
[1]
Alanyaspor
 
GHCLB
19:00
Randers
 
KT
4 - 3
2-2
 
Vendsyssel FF
 
AFCC
19:15
Indera SC
 
KT
1 - 6
0-3
 
Yangon United
 
GHCLB
20:00
SV Ried
 
KT
2 - 1
2-0
 
Wattens
 
-
20:00
Wisla Plock
 
KT
3 - 0
3-0
 
Slo. Bratislava
 
-
20:00
Heidenheim
 
KT
3 - 0
1-0
 
Aust Lustenau
 
ALBA
20:00[9]
Luftetari Gjiro.
 
KT
0 - 0
0-0
[1]
Kukesi
 
GREA
20:00[9]
Larissa
 
KT
2 - 2
0-1
[14]
Panetolikos
 
ASI23
20:15(T) [A-1]
Australia U23
 
KT
0 - 2
0-0
[C-1]
Hàn Quốc U23
 
AFCC
20:30
Sri Lanka Army
 
KT
3 - 3
2-3
 
Paro FC
 
GHCLB
20:30
Gornik Zabrze
 
KT
1 - 3
0-1
 
Trencin
 
ITA3
20:30
AZ Picerno
 
KT
3 - 1
1-0
Cavese
 
GHCLB
21:00
Piast Gliwice
 
KT
2 - 0
2-0
 
Ludogorets
 
ITA3
21:00
AC Renate
 
KT
2 - 1
1-0
Giana Erminio
 
-
21:00
Paganese
 
KT
0 - 0
0-0
Viterbese Calcio
 
-
21:00
Juventus U23
1
KT
2 - 2
0-0
Novara
 
-
21:00
Gozzano
 
KT
0 - 1
0-0
Alessandria
 
-
21:00
US Pianese
 
KT
0 - 0
0-0
Pro Vercelli
 
-
21:00
Catania
 
KT
3 - 1
1-1
Avellino
 
CYPC
21:00
Omonia Nicosia
 
KT
3 - 0
2-0
 
Ermis Aradippou
 
TNKC
21:00[8]
Goztepe
 
KT
2 - 2
1-2
[6]
Antalyaspor
 
ITA3
21:30
Casertana
1
KT
0 - 0
0-0
Potenza SC
 
GHCLB
22:00
Dinamo Bucuresti
 
KT
1 - 2
1-0
 
Krasnodar
 
ITA3
22:00
Alto Adige
 
KT
2 - 0
1-0
Pesaro
 
-
22:00
Albinoleffe
1
KT
0 - 1
0-0
Pistoiese
 
CYPC
22:00
Doxa Katokopia
 
KT
1 - 1
0-0
 
EN Paralimni
 
GREA
22:15[7]
OFI Creta
 
KT
0 - 1
0-1
[1]
Olympiakos
 
-
22:15[11]
Volos NFC
 
KT
1 - 3
0-2
[3]
AEK Athens
 
GHCLB
22:30
Steaua Bucuresti
 
KT
3 - 1
3-0
 
Jeonbuk H.Motor
 
ALBA
22:59[2]
KF Tirana
 
KT
2 - 1
1-0
[3]
Bylis Ballsh
 
CYPC
22:59
Karmiotissa Pol.
 
KT
0 - 1
0-0
 
AEK Larnaka
 
GHCLB
23:00
Dundalk
 
KT
1 - 2
1-0
 
CFR Cluj
 
ITA3
00:00
US Olbia
 
KT
1 - 2
1-1
Siena
 
-
00:30
Imolese Calcio
 
KT
1 - 0
1-0
Rimini
 
-
00:30
AS Bisceglie
 
KT
1 - 0
0-0
Rende
 
-
00:30
Lecco
 
KT
2 - 2
1-0
Arezzo
 
-
00:30
Pergolettese
 
KT
0 - 0
0-0
Como
 
-
00:30
Cesena
 
KT
0 - 1
0-1
Carpi
 
-
00:30
Ravenna
 
KT
1 - 0
0-0
US Fermana
 
HLC
00:30
Heracles Almelo
 
KT
0 - 2
0-1
 
Vitesse Arnhem
 
GREA
00:30[4]
Panathinaikos
 
KT
3 - 0
1-0
[6]
Atromitos
 
TNKC
00:30[17]
Besiktas
 
KT
2 - 3
1-1
[3]
Erzurum BB
 
TBNC
01:00
Ibiza-Eivissa
 
KT
1 - 2
1-0
 
Barcelona
 
BLVA
02:00[6]
CD Guabira
 
KT
2 - 1
1-0
[1]
Always Ready
 
-
02:00[2]
Aurora
 
KT
4 - 0
1-0
[10]
Real Potosi
 
ANHA
02:30[3]
Leicester City
 
KT
4 - 1
2-0
[17]
West Ham Utd
 
-
02:30[6]
Tottenham
 
KT
2 - 1
1-0
[20]
Norwich
 
ANHB
02:45[3]
Nottingham Forest
 
KT
1 - 1
0-0
[15]
Reading
 
-
02:45[19]
Charlton Athletic
 
KT
0 - 0
0-0
[5]
Fulham
 
ITC
02:45
Juventus
 
KT
3 - 1
3-0
 
Roma
 
ITA3
02:45
Monza
 
KT
2 - 0
1-0
Aurora Pro Patria
 
-
02:45
Feralpisalo
 
KT
1 - 1
0-0
Reggiana
 
-
02:45
Sambenedettese
1
KT
1 - 1
0-0
Fano
 
-
02:45
Padova
 
KT
3 - 2
3-1
Virtus Verona
 
-
02:45
Bari
 
KT
1 - 0
1-0
Sicula Leonzio
 
-
02:45
Vicenza
 
KT
1 - 0
1-0
Modena
 
-
02:45
Reggina
 
KT
1 - 2
1-0
Virtus Francavilla
 
-
02:45
Ternana
 
KT
3 - 0
1-0
FC Rieti
 
SCOA
02:45[8]
Ross County
 
KT
0 - 0
0-0
[12]
Hearts
 
-
02:45[4]
Aberdeen
 
KT
0 - 1
0-1
[3]
Motherwell
 
-
02:45[6]
Hibernian
 
KT
2 - 1
0-1
[11]
Hamilton
 
-
02:45[7]
Kilmarnock
 
KT
1 - 3
0-1
[1]
Celtic
 
-
02:45[5]
Livingston
 
KT
1 - 0
0-0
[9]
St. Johnstone
 
-
02:45[2]
Rangers
 
KT
1 - 0
1-0
[10]
St. Mirren
 
BDNLC
02:45(T) [B-1]
Vitoria Guimaraes
 
KT
1 - 2
0-0
[D-1]
Porto
 
HLC
02:45
Ajax
 
KT
7 - 0
3-0
 
Spakenburg
 
BIC
02:45
Club Brugge
 
KT
1 - 1
0-0
 
Zulte-Waregem
 
TBNC
03:00
UD Logrones
 
KT
0 - 1
0-1
 
Valencia
 
-
03:00
Salamanca
 
KT
1 - 3
0-1
 
Real Madrid
 
-
03:00
Girona
 
KT
0 - 3
0-0
 
Villarreal
 
-
03:00
Real Sociedad
 
KT
2 - 0
1-0
 
Espanyol
 
-
03:00
Tenerife
 
KT
2 - 1
0-0
 
Valladolid
 
PHALC
03:00
Stade Reims
1
KT
0 - 3
0-2
 
PSG
 
BLVA
03:00[4]
Bolivar
 
KT
3 - 1
2-0
[5]
CA Palmaflor
 
GHCLB
19:00
LKS Lodz
 
Hoãn
vs
-
 
Zorya
 
-
19:30
Slovan Liberec
 
Hoãn
vs
-
 
C. Budejovice
 
-
20:00
Botev Plovdiv
 
Hoãn
vs
-
 
Dinamo Tbilisi
 
-
20:00
Osnabruck
 
Hoãn
vs
-
 
Verl
 
-
21:00
Botosani
 
Hoãn
vs
-
 
Spartak Trnava
 
-
22:00
Teplice
 
Hoãn
vs
-
 
Slask Wroclaw
 
NPA
01:30[2]
Mamelodi Sun.
 
Hoãn
vs
-
[5]
Orlando Pirates
 

Link Các Trận Hot được cập nhật : Lịch Phát Sóng Bóng Đá

Link Tự Động Cập nhật Và Sopcast : Link Xem Bóng Đá Trực Tuyến (Số 1)

Link Tự Động Cập nhật Và Sopcast : Link Xem Bóng Đá Trực Tuyến (Số 2)

Nguồn: Roja Direct